Cellromax Science
  • Sản phẩm
  • Quan hệ nhà đầu tư
  • Phòng tin tức

CELLROMAX

SCIENCE

Đóng góp cho cuộc sống khỏe mạnh của khách hàng với chất lượng tốt nhất.

Liên kết nhanh

  • Sản phẩm
  • Quan hệ nhà đầu tư
  • Phòng tin tức

Cellromax Science

  • Địa chỉ: 경기도 용인시 기흥구 구성로 357 D동 7층 용인테크노밸리 (청덕동)
  • Điện thoại: 031.662.1395
  • Email: health1395@kshp.co.kr

Follow Us

Liên hệ →

© 2026 Cellromax Science. All rights reserved.

Chính sách bảo mậtQuy chế quản lý thông tin nội bộ
  1. Trang chủ
  2. /
  3. Sản phẩm
  4. /
  5. Cellromax Viên Mềm Cảm Lạnh Plus Easy
Cellromax Viên Mềm Cảm Lạnh Plus Easy - 1
의약품Thuoc cam

Cellromax Viên Mềm Cảm Lạnh Plus Easy

Thành phần chính

Acetaminophen (Paracetamol) 200 mg Pseudoephedrine hydrochloride 15 mg dl-Methylephedrine hydrochloride 12.5 mg Chlorphenamine maleate 1.25 mg Dextromethorphan hydrobromide hydrate 8.00 mg Nhục quế 17 mg

Hiệu quả

감기의 제증상(여러증상) 인후(목구멍)통, 기침, 가래, 오한(춥고 떨리는 증상), 발열, 두통, 관절통, 근육통의 완화

Liều lượng & cách dùng

Uống 2 viên nang mỗi lần, ngày 3 lần, 30 phút sau bữa ăn cùng với nhiều nước.

Cellromax Viên Mềm Cảm Lạnh Plus Easy - detail
Quay lại danh sách